..:: 9E - Trần Hưng Đạo ::..
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:: 9E - Trần Hưng Đạo ::..

Là nơi thành viên lớp 9E tụ họp. Nhớ về bạn bè, thầy cô và về trường THCS Trần Hưng Đạo - ngôi trường đã khắc lên bao kỷ niệm ...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D

Go down 
Tác giảThông điệp
hotteen_
Khách viếng thăm
Anonymous

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D   Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D I_icon_minitimeThu Apr 02, 2009 1:33 am

Sắp đến mùng 10-3, mới có 1 tháng thôi mà lại sắp đến ngày lễ lớn, đúng là có nhiều dịp để tụi mình đi chơi: sinh nhật 1 đứa trong nhóm, tết, valentine, giáng sinh,… Shopping, -18, xem phim cũng đã quá quen rồi >.< Lần này cũng muốn “đổi gió” chút. Vậy là 1 đứa trong bọn đề nghị đi ăn món Nhật.

Nhưng mà đa số mấy nhà hàng Nhật thì mắc chit được. Học sinh tụi mình làm gì có nhiều tiền cho cả đám đi ăn phủ phê @.@ Search trên mạng thì kiếm được nhà hàng Tokyo Deli cũng okie lắm. Nhà hàng Nhật mà có cả blog nên cũng thấy cảm tình vì có vẻ gần gũi với teen.

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D Tokyo_Deli_19

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D Tokyo_Deli_25

Tokyo Deli có 2 chi nhánh. 1 cái ở Lê Thánh Tôn, 1 ở Nguyễn Đức Cảnh quận 7. Bọn tớ thik chọn bên Nguyễn Hữu Cảnh hơn vì sẵn dịp ra khỏi thành phố, vi vu dọc đại lộ Nguyễn Văn Linh, vào công viên ở khu chung cư hay dạo bờ song tha hồ chụp hình ^.^ Ở đó ra bên Tokyo Deli Nguyễn Đức Cảnh cũng gần, dạo chơi đã đời rồi vào thưởng thức món Nhật thì thật là… chậc chậc… kool.

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D Tokyo_Deli_01

Đã từng định qua Phú Mỹ Hưng chơi rùi vô KFC, nhưng mà tính ra 1 phần Sashimi hay Udon bên Tokyo giá cũng bằng 1 combo gà rán, có cái lại rẻ hơn, mà món Nhật lại lạ nữa. Tại sao lại ko nhỉ?!

Tokyo Deli - Nhà hàng Nhật cho học sinh tụi mình nè :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn nào muốn mình hát hay như ca sĩ thì vào đây nhé
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
» TỔNG KHAI GIẢNG CÁC LỚP NHẬT NGỮ TẠI TOP GLOBIS
» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới